CiviCRM 3.2 - en to te translation catalogue (513 entries)

en: %1 - Multiple Choice Options
te: %1 - బహుళైచ్ఛిక ఎంపికలు

en: %1&nbsp;Address
te: %1&nbsp;చిరునామా

en: %count month | %count months
te[0]: %count నెల
te[1]: %count నెలలు

en: %count year | %count years
te[0]: %count సంవత్సరం
te[1]: %count సంవత్సరాలు

en: &lt; Previous
te: &lt; గత

en: &lt;&lt; First
te: &lt;&lt; మొదటి

en: (learn more...)
te: (మరింత తెలుసుకోండి...)

en: (more)
te: (మరింత)

en: (recipients)
te: (స్వీకర్తలు)

en: (signature)
te: (సంతకం)

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: - actions -
te: - చర్యలు -

en: - any contact type -
te: - ఏ పరిచయ రకమైనా -

en: - any group -
te: - ఏ గుంపైనా -

en: - any region -
te: - ఏ ప్రాంతమైనా -

en: - select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: - select a country -
te: - ఒక దేశాన్ని ఎంచుకోండి -

en: - select a state -
te: - ఒక రాష్ట్రాన్ని ఎంచుకోండి -

en: - select group -
te: - గుంపుని ఎంచుకోండి -

en: - select role -
te: - పాత్రని ఎంచుకోండి -

en: ...AND...
te: ...మరియు...

en: ...and $
te: ...మరియు $

en: 12 Hours
te: 12 గంటలు

en: 24 Hours
te: 24 గంటలు

en: << Previous
te: << గత

en: << Remove
te: << తొలగించు

en: A group of contacts
te: పరిచయస్తుల యొక్క గుంపు

en: Account Holder
te: ఖాతాదారు

en: Action
te: చర్య

en: Actions
te: చర్యలు

en: Actions:
te: చర్యలు:

en: Activities
te: కార్యకలాపాలు

en: Activity Date
te: కపాలపు తేదీ

en: Activity Links
te: కలాపపు లంకెలు

en: Add
te: చేర్చు

en: Add >>
te: చేర్చు >>

en: Add Group
te: గుంపుని చేర్చు

en: Additional Address 1
te: అదనపు చిరునామా 1

en: Additional Address 2
te: అదనపు చిరునామా 2

en: Address
te: చిరునామా

en: Address Name
te: చిరునామా పేరు

en: Address Options
te: చిరునామా ఎంపికలు

en: Age
te: వయసు

en: All
te: అన్నీ

en: All Groups
te: అన్ని గుంపులూ

en: All tables
te: అన్ని పట్టికలు

en: Amount
te: మొత్తం

en: Any
te: ఏదైనా

en: Attachment(s)
te: జోడింపు(లు)

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Bank Account Number
te: బ్యాంకు ఖాతా నెంబరు

en: Bank Name
te: బ్యాంకు పేరు

en: Birth Date
te: పుట్టిన తేదీ

en: Birth-Date
te: పుట్టిన -తేదీ

en: Both
te: రెండూ

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Card Type
te: కార్డు రకం

en: Change Date
te: మార్చిన తేదీ

en: Change Log
te: మార్పుల చిట్టా

en: Change Log:
te: మార్పుల చిట్టా:

en: Changed By
te: మార్చిన వారు

en: Children
te: పిల్లలు

en: City
te: నగరం

en: CiviCRM
te: సివిక్CRM

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Confirm Action
te: చర్యని నిర్ధారించండి

en: Confirm Password
te: సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Contact
te: సంప్రదించండి

en: Contact Details
te: సంప్రదింపు వివరాలు

en: Contact Name
te: పరిచయపు పేరు

en: Contact Page
te: పరిచయపు పుట

en: Contact Type
te: పరిచయపు రకం

en: Contacts
te: పరిచయాలు

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Continue >>
te: కొనసాగించు >>

en: Country
te: దేశం

en: Country Code
te: దేశపు సంకేతం

en: Create
te: సృష్టించు

en: Created Date
te: సృష్టించిన తేదీ

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Current Attachment(s)
te: ప్రస్తుత జోడింపు(లు)

en: Current Employee?
te: ప్రస్తుత ఉద్యోగా?

en: DD, d MM yyyy (Thursday, 31 December 2009)
te: DD, d MM yyyy (గురువారం, 31 డిసెంబర్ 2009)

en: Dashboard
te: నిర్వహణ కేంద్రం

en: Dashboard - %1
te: నిర్వహణ కేంద్రం - %1

en: Data
te: భోగట్టా

en: Date
te: తేదీ

en: Date Format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Date Sent
te: పంపిన తేదీ

en: Date of birth
te: పుట్టిన తేదీ

en: Date:
te: తేదీ:

en: Deceased Date
te: మరణించిన తేదీ

en: Deceased date
te: మరణించిన తేదీ

en: Delete
te: తొలగించు

en: Delete Group
te: గుంపుని తొలగించు

en: Delete Permanently
te: శాశ్వతంగా తొలగించు

en: Deny
te: నిరాకరించు

en: Description
te: వివరణ

en: Description:
te: వివరణ:

en: Details
te: వివరాలు

en: Distance
te: దూరం

en: Do Not Email
te: ఈమెయిలు చెయ్యవద్దు

en: Do Not Phone
te: ఫోను చెయ్యవద్దు

en: Donation Amount
te: విరాళపు మొత్తం

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Drupal Menu
te: డ్రూపల్ మెనూ

en: Duration
te: నిడివి

en: EXAMPLE:
te: ఉదాహరణ:

en: Edit
te: మార్చు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Email Address
te: ఈమెయిలు చిరునామా

en: Email:
te: ఈమెయిలు:

en: End Date
te: ముగింపు తేదీ

en: Enter a valid country name.
te: సరైన దేశపు పేరుని ఇవ్వండి.

en: Event Name
te: సంఘటన పేరు

en: Events
te: సంఘటనలు

en: Everyone
te: ప్రతీఒక్కరూ

en: Expiration Date
te: కాలపరిమితి తేదీ

en: Expired Date
te: కాలంచెల్లిన తేదీ

en: Export >>
te: ఎగుమతించు >>

en: Export Type
te: ఎగుమతి రకం

en: Fee
te: ఫీజు

en: File
te: దస్త్రం

en: Fill
te: పూరించు

en: First Donation?
te: మొదటి విరాళమా?

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: First Name:
te: మొదటి పేరు:

en: From
te: నుండి

en: Full Name
te: పూర్తి పేరు

en: Gender
te: లింగం

en: General Link
te: సాధారణ లంకె

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Google
te: గూగుల్

en: Google Checkout
te: గూగుల్ చెక్‌అవుట్

en: Group
te: గుంపు

en: Group Name
te: గుంపు పేరు

en: Group Name:
te: గుంపు పేరు:

en: Group Options
te: గుంపు ఎంపికలు

en: Group Status
te: గుంపు స్థితి

en: Group Type
te: గుంపు రకం

en: Group(s)
te: గుంపు(లు)

en: Groups
te: గుంపులు

en: Height (rows)
te: ఎత్తు (అడ్డు వరుసలు)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Individual
te: వ్యక్తి

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: Intro
te: పరిచయం

en: Introduction
te: పరిచయం

en: Is Deceased
te: చనిపోయారు

en: Javascript
te: జావాస్క్రిప్ట్

en: Join a Group
te: ఓ గుంపులో చేరండి

en: Language
te: భాష

en: Last &gt;&gt;
te: చివరి &gt;&gt;

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: Last Name:
te: ఇంటి పేరు:

en: Latitude
te: అక్షాంశం

en: Legal Name
te: చట్టపరమైన పేరు

en: Level
te: స్థాయి

en: Lifetime
te: జీవితకాలం

en: Link
te: లంకె

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Location Types
te: ప్రాంతపు రకాలు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Longitude
te: రేఖాంశం

en: M yyyy (Dec 2009)
te: M yyyy (డిసెం 2009)

en: MM d, yyyy (December 31, 2009)
te: MM d, yyyy (డిసెంబర్ 31, 2009)

en: Main Menu
te: ప్రధాన మెనూ

en: Map
te: పటం

en: Member's Name
te: సభ్యుని పేరు

en: Membership
te: సభ్యత్వం

en: Membership End Date
te: సభ్యత్వ ముగింపు తేదీ

en: Membership Fee
te: సభ్యత్వ రుసుము

en: Membership Start Date
te: సభ్యత్వం మొదలైన తేదీ

en: Membership Type
te: సభ్యత్వ రకం

en: Memberships
te: సభ్యత్వాలు

en: Message
te: సందేశం

en: Middle Name
te: మధ్య పేరు

en: Modified Date
te: మార్చిన తేదీ

en: Name
te: పేరు

en: Name or Email
te: పేరు లేదా ఈమెయిలు

en: Navigation
te: మార్గదర్శకం

en: Net Payment
te: నికర చెల్లింపు

en: New Individual
te: కొత్త వ్యక్తి

en: New Relationship
te: కొత్త సంబంధం

en: Next &gt;
te: తదుపరి &gt;

en: Nick Name
te: ముద్దు పేరు

en: Nickname
te: ముద్దుపేరు

en: No
te: కాదు

en: Note(s)
te: గమనిక(లు)

en: Note:
te: గమనిక:

en: Notes
te: గమనికలు

en: OR
te: లేదా

en: OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ

en: Openid
te: ఓపెన్ఐడీ

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Organization
te: సంస్థ

en: Organization Name
te: సంస్థ పేరు

en: Organizaton
te: సంస్థ

en: Other
te: ఇతర

en: Page Type
te: పుట రకం

en: Parents
te: తల్లిదండ్రులు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Password and Confirm Password values are not the same.
te: సంకేతపదం మరియు నిర్ధారిత సంకేతపదాల విలువలు ఒకటి కాదు.

en: Permission
te: అనుమతి

en: Phone
te: ఫోను

en: Please enter a password.
te: దయచేసి ఒక సంకేతపదాన్ని ఇవ్వండి.

en: Please specify a username.
te: దయజేసి ఒక వాడుకరిపేరుని ఇవ్వండి.

en: Please specify a valid email address.
te: దయచేసి ఒక సరైన ఈమెయిలు చిరునామాని ఇవ్వండి.

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Previous
te: గత

en: Previous Day
te: క్రితం రోజు

en: Previous Fiscal Year
te: గత ఆర్థిక సంవత్సరం

en: Previous Month
te: గత నెల

en: Previous Quarter
te: గత త్రైమాసికం

en: Previous Week
te: గత వారం

en: Previous Year
te: గత సంవత్సరం

en: Price
te: ధర

en: Primary
te: ప్రాధమిక

en: Primary Email
te: ప్రాధాన ఈమెయిలు

en: Print
te: ముద్రించు

en: Privacy
te: అంతరంగికత

en: Public
te: బహిరంగం

en: Public Pages
te: బహిరంగ పుటలు

en: Reason
te: కారణం

en: Recent Items
te: ఇటీవలి అంశాలు

en: Register Date
te: నమోదు తేదీ

en: Relationship
te: సంబంధం

en: Relationship Status
te: సంబంధ స్థితి

en: Relationship Type
te: సంబంధ రకం

en: Relationships
te: సంబంధాలు

en: Remove
te: తొలగించు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Required?
te: తప్పనిసరా?

en: Results Column?
te: ఫలితాల వరుస?

en: Role
te: పాత్ర

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Search
te: వెతుకు

en: Search Results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Signature
te: సంతకం

en: Signature (HTML)
te: సంతకం (HTML)

en: Signature (Text)
te: సంతకం (పాఠ్యం)

en: Signature HTML
te: సంతకపు HTML

en: Signature Html
te: సంతకపు HTML

en: Signature Text
te: సంతకపు పాఠ్యం

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: Start Date
te: ఆరంభ తేదీ

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Status
te: స్థితి

en: Street Address
te: వీధి చిరునామా

en: Street Name
te: వీధి పేరు

en: Street Number
te: వీధి సంఖ్య

en: Street Type
te: వీధి రకం

en: Subject
te: విషయం

en: Subject:
te: విషయం:

en: Suggestions:
te: సలహాలు:

en: Summary
te: సారాంశం

en: Table Name
te: పట్టిక పేరు

en: Tables
te: పట్టికలు

en: Task
te: పని

en: Task Status
te: పని స్థితి

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Text Length
te: పాఠ్యపు పొడవు

en: Text Message
te: పాఠ్య సందేశం

en: The username %1 is already taken. Please select another username.
te: %1 అనే వాడుకరిపేరుని ఇప్పటికే తీసేసుకున్నారు. దయచేసి వేరొక వాడుకరిపేరుని ఎంచుకోండి.

en: This Day
te: ఈ రోజు

en: This Fiscal Year
te: ఈ ఆర్థిక సంవత్సరం

en: This Month
te: ఈ నెల

en: This Quarter
te: ఈ త్రైమాసికం

en: This Week
te: ఈ వారం

en: This Year
te: ఈ సంవత్సరం

en: This username is currently available.
te: ఈ వాడుకరిపేరు ప్రస్తుతం అందుబాటులో ఉంది.

en: This username is taken.
te: ఈ వాడుకరిపేరుని తీసేసుకున్నారు.

en: Time
te: సమయం

en: Time Format
te: సమయపు ఆకృతి

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Timezone
te: కాలమండలం

en: Title
te: శీర్షిక

en: To
te: కి

en: Total Amount
te: మొత్తం

en: Total Payment
te: మొత్త చెల్లింపు

en: Totals
te: మొత్తాలు

en: Type
te: రకం

en: Upcoming Events
te: రాబోవు ఘటనలు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: User Name
te: వాడుకరి పేరు

en: User and User Admin Only
te: వాడుకరి మరియు వాడుకరి నిర్వాహకులు మాత్రమే

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: Value
te: విలువ

en: View
te: చూడు

en: Visibility
te: దృశ్యత

en: Website
te: వెబ్ సైటు

en: Weight
te: ఎత్తు

en: Welcome Message
te: స్వాగత సందేశం

en: When
te: ఎప్పుడు

en: Where
te: ఎక్కడ

en: Width (columns)
te: వెడల్పు (నిలువు వరుసలు)

en: World Region
te: ప్రపంచ ప్రాంతం

en: Yahoo
te: యాహూ

en: Yes
te: అవును

en: Yes or No
te: అవును లేదా కాదు

en: Yes/No
te: అవును/కాదు

en: You do not have the necessary permission to edit this contact.
te: ఈ పరిచయాన్ని మార్చడానికి మీకు తగిన అనుమతి లేదు.

en: Your Email
te: మీ ఈమెయిలు

en: Your Group(s)
te: మీ గుంపు(లు)

en: Your Message
te: మీ సందేశం

en: add
te: చేర్చు

en: and
te: మరియు

en: close
te: మూసివేయి

[ctx: country]
en: Afghanistan
te: ఆఫ్ఘనిస్తాన్

[ctx: country]
en: Africa West, East, Central and Southern
te: పశ్చిమ, తూర్పు, మధ్య మరియు దక్షిణ ఆఫ్రికా

[ctx: country]
en: Albania
te: అల్బేనియా

[ctx: country]
en: Algeria
te: అల్జీరియా

[ctx: country]
en: America South, Central, North and Caribbean
te: దక్షిణ, మధ్య, ఉత్తర మరియు కరిబియన్ అమెరికా

[ctx: country]
en: Angola
te: అంగోలా

[ctx: country]
en: Antarctica
te: అంటార్కిటికా

[ctx: country]
en: Argentina
te: అర్జెంటీనా

[ctx: country]
en: Armenia
te: ఆర్మేనియా

[ctx: country]
en: Aruba
te: అరూబా

[ctx: country]
en: Asia-Pacific
te: ఆసియా-పసిఫిక్

[ctx: country]
en: Australia
te: ఆష్ట్రేలియా

[ctx: country]
en: Austria
te: ఆస్ట్రియా

[ctx: country]
en: Bahamas
te: బహమాస్

[ctx: country]
en: Bahrain
te: బహరెయిన్

[ctx: country]
en: Bangladesh
te: బంగ్లాదేశ్

[ctx: country]
en: Barbados
te: బార్బడోస్

[ctx: country]
en: Belarus
te: బెలారస్

[ctx: country]
en: Belgium
te: బెల్జియం

[ctx: country]
en: Benin
te: బెనిన్

[ctx: country]
en: Bermuda
te: బెర్ముడా

[ctx: country]
en: Bhutan
te: భూటాన్

[ctx: country]
en: Bolivia
te: బొలీవియా

[ctx: country]
en: Brazil
te: బ్రెజిల్

[ctx: country]
en: Bulgaria
te: బల్గేరియా

[ctx: country]
en: Burundi
te: బురూండీ

[ctx: country]
en: Cambodia
te: కాంబోడియా

[ctx: country]
en: Cameroon
te: కేమరూన్

[ctx: country]
en: Canada
te: కెనడా

[ctx: country]
en: Central African Republic
te: మధ్య ఆఫ్రికా గణతంత్రం

[ctx: country]
en: Chile
te: చిలీ

[ctx: country]
en: China
te: చైనా

[ctx: country]
en: Colombia
te: కొలంబియా

[ctx: country]
en: Congo
te: కాంగో

[ctx: country]
en: Costa Rica
te: కాస్టా రీకా

[ctx: country]
en: Croatia
te: క్రొయేషియా

[ctx: country]
en: Cuba
te: క్యూబా

[ctx: country]
en: Cyprus
te: సైప్రస్

[ctx: country]
en: Denmark
te: డెన్మార్క్

[ctx: country]
en: Ecuador
te: ఈక్వెడార్

[ctx: country]
en: Egypt
te: ఈజిప్ట్

[ctx: country]
en: Ethiopia
te: ఇథియోపియా

[ctx: country]
en: Europe and Central Asia
te: ఐరోపా మరియు మధ్య ఆసియా

[ctx: country]
en: Fiji
te: ఫిజీ

[ctx: country]
en: Finland
te: ఫిన్లాండ్

[ctx: country]
en: France
te: ఫ్రాన్స్

[ctx: country]
en: French Guiana
te: ఫ్రెంచి గయానా

[ctx: country]
en: Gabon
te: గాబన్

[ctx: country]
en: Gambia
te: గాంబియా

[ctx: country]
en: Georgia
te: జార్జియా

[ctx: country]
en: Germany
te: జర్మనీ

[ctx: country]
en: Ghana
te: ఘనా

[ctx: country]
en: Gibraltar
te: జిబ్రాల్టర్

[ctx: country]
en: Greece
te: గ్రీసు

[ctx: country]
en: Greenland
te: గ్రీన్లాండ్

[ctx: country]
en: Guinea
te: గినియా

[ctx: country]
en: Guyana
te: గయానా

[ctx: country]
en: Haiti
te: హైతీ

[ctx: country]
en: Hong Kong
te: హంకాంగ్

[ctx: country]
en: Hungary
te: హంగేరీ

[ctx: country]
en: India
te: భారతదేశం

[ctx: country]
en: Indonesia
te: ఇండోనేషియా

[ctx: country]
en: Iran, Islamic Republic of
te: ఇరాన్, ఇస్లామిక్ గణతంత్రం

[ctx: country]
en: Iraq
te: ఇరాక్

[ctx: country]
en: Ireland
te: ఐర్లాండ్

[ctx: country]
en: Israel
te: ఇజ్రాయిల్

[ctx: country]
en: Italy
te: ఇటలీ

[ctx: country]
en: Jamaica
te: జమైకా

[ctx: country]
en: Japan
te: జపాన్

[ctx: country]
en: Jersey
te: జెర్సీ

[ctx: country]
en: Jordan
te: జోర్డాన్

[ctx: country]
en: Kazakhstan
te: కజకిస్తాన్

[ctx: country]
en: Kenya
te: కెన్యా

[ctx: country]
en: Kuwait
te: కువైట్

[ctx: country]
en: Latvia
te: లాత్వియా

[ctx: country]
en: Lebanon
te: లెబనాన్

[ctx: country]
en: Liberia
te: లైబీరియా

[ctx: country]
en: Lithuania
te: లిథుయేనియా

[ctx: country]
en: Macedonia, Republic of
te: మాసిడోనియా గణతంత్రం

[ctx: country]
en: Madagascar
te: మడగాస్కర్

[ctx: country]
en: Malaysia
te: మలేషియా

[ctx: country]
en: Maldives
te: మాల్దీవులు

[ctx: country]
en: Mauritius
te: మారిషస్

[ctx: country]
en: Mexico
te: మెక్సికో

[ctx: country]
en: Middle East and North Africa
te: మధ్య తూర్పు మరియు ఉత్తర ఆఫ్రికా

[ctx: country]
en: Monaco
te: మొనాకో

[ctx: country]
en: Montenegro
te: మాంటెనెగ్రో

[ctx: country]
en: Morocco
te: మొరాకో

[ctx: country]
en: Mozambique
te: మొజాంబిక్

[ctx: country]
en: Myanmar
te: మియన్మార్

[ctx: country]
en: Namibia
te: నమీబియా

[ctx: country]
en: Nepal
te: నేపాల్

[ctx: country]
en: Netherlands
te: నెదర్లాండ్స్

[ctx: country]
en: New Zealand
te: న్యూజీలాండ్

[ctx: country]
en: Nigeria
te: నైజీరియా

[ctx: country]
en: Norway
te: నార్వే

[ctx: country]
en: Oman
te: ఓమన్

[ctx: country]
en: Pakistan
te: పాకిస్తాన్

[ctx: country]
en: Panama
te: పనామా

[ctx: country]
en: Paraguay
te: పరాగ్వే

[ctx: country]
en: Peru
te: పెరూ

[ctx: country]
en: Philippines
te: ఫిలిప్పీన్స్

[ctx: country]
en: Poland
te: పోలాండ్

[ctx: country]
en: Portugal
te: పోర్చుగల్

[ctx: country]
en: Qatar
te: ఖతార్

[ctx: country]
en: Romania
te: రోమేనియా

[ctx: country]
en: Russian Federation
te: రష్యా

[ctx: country]
en: Rwanda
te: రువాండా

[ctx: country]
en: Saint Lucia
te: సెయింట్ లూసియా

[ctx: country]
en: Senegal
te: సెనెగల్

[ctx: country]
en: Serbia
te: సెర్బియా

[ctx: country]
en: Serbia and Montenegro
te: సెర్బియా మరియు మాంటెనెగ్రో

[ctx: country]
en: Seychelles
te: సీషెల్స్

[ctx: country]
en: Singapore
te: సింగపూర్

[ctx: country]
en: Slovakia
te: స్లొవేకియా

[ctx: country]
en: Slovenia
te: స్లొవేనియా

[ctx: country]
en: Somalia
te: సోమాలియా

[ctx: country]
en: South Africa
te: దక్షిణ ఆఫ్రికా

[ctx: country]
en: Spain
te: స్పెయిన్

[ctx: country]
en: Sri Lanka
te: శ్రీలంక

[ctx: country]
en: Sudan
te: సూడాన్

[ctx: country]
en: Swaziland
te: స్వాజిలాండ్

[ctx: country]
en: Sweden
te: స్వీడన్

[ctx: country]
en: Switzerland
te: స్విట్జర్లాండ్

[ctx: country]
en: Syrian Arab Republic
te: సిరియన్ అరబ్ గణతంత్రం

[ctx: country]
en: Taiwan
te: తైవాన్

[ctx: country]
en: Tajikistan
te: తజకిస్తాన్

[ctx: country]
en: Tanzania, United Republic of
te: టాంజానియా సంయుక్త గణతంత్రం

[ctx: country]
en: Thailand
te: థాయిలాండ్

[ctx: country]
en: Togo
te: టోగో

[ctx: country]
en: Tonga
te: టోంగా

[ctx: country]
en: Trinidad and Tobago
te: ట్రినిడాడ్ మరియు టొబాగో

[ctx: country]
en: Tunisia
te: టునీసియా

[ctx: country]
en: Turkey
te: టర్కీ

[ctx: country]
en: Turkmenistan
te: టుర్కుమెనిస్తాన్

[ctx: country]
en: Tuvalu
te: తువాలూ

[ctx: country]
en: Uganda
te: ఉగాండా

[ctx: country]
en: Ukraine
te: ఉక్రెయిన్

[ctx: country]
en: United Arab Emirates
te: సంయుక్త అరబ్ ఎమిరేట్స్

[ctx: country]
en: United States
te: అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాలు

[ctx: country]
en: Uruguay
te: ఉరూగ్వే

[ctx: country]
en: Uzbekistan
te: ఉజ్బెకిస్తాన్

[ctx: country]
en: Venezuela
te: వెనుజులా

[ctx: country]
en: Yemen
te: యెమెన్

[ctx: country]
en: Zambia
te: జాంబియా

[ctx: country]
en: Zimbabwe
te: జింబాబ్వే

en: d MM yyyy (31 December 2009)
te: d MM yyyy (31 డిసెంబర్ 2009)

en: day
te: రోజు

en: delete
te: తొలగించు

en: join date
te: చేరిన తేదీ

en: km
te: కిమీ

en: lifetime
te: జీవితకాలం

[ctx: menu]
en: Activities
te: కార్యకలాపాలు

[ctx: menu]
en: Activity Types
te: కార్యకలాపాల రకాలు

[ctx: menu]
en: Additional Info
te: అదనపు సమాచారం

[ctx: menu]
en: Address Preferences
te: చిరునామా అభిరుచులు

[ctx: menu]
en: CiviCRM
te: సివిCRM

[ctx: menu]
en: Confirm
te: నిర్ధారించు

[ctx: menu]
en: Date Formatting
te: తేదీ ఆకృతి

[ctx: menu]
en: Event Information
te: సంఘటన సమాచారం

[ctx: menu]
en: Event Registration
te: సంఘటన నమోదు

[ctx: menu]
en: Event Templates
te: సంఘటన మూసలు

[ctx: menu]
en: Event Types
te: సంఘటన రకాలు

[ctx: menu]
en: Global Settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

[ctx: menu]
en: Group Members
te: గుంపు సభ్యులు

[ctx: menu]
en: Groups
te: గుంపులు

[ctx: menu]
en: Import
te: దిగుమతి

[ctx: menu]
en: Localization
te: స్థానికీకరణ

[ctx: menu]
en: Log out
te: నిష్క్రమించు

[ctx: menu]
en: Manage Events
te: సంఘటనల నిర్వహణ

[ctx: menu]
en: Manage Groups
te: గుంపుల నిర్వహణ

[ctx: menu]
en: Manage Templates
te: మూసల నిర్వహణ

[ctx: menu]
en: Memberships
te: సభ్యత్వాలు

[ctx: menu]
en: Message Templates
te: సందేశాల మూసలు

[ctx: menu]
en: Navigation Menu
te: మార్గర్శక మెనూ

[ctx: menu]
en: New Activity
te: కొత్త కార్యకలాపం

[ctx: menu]
en: New Contact
te: కొత్త పరిచయం

[ctx: menu]
en: New Event
te: కొత్త సంఘటన

[ctx: menu]
en: New Group
te: కొత్త గుంపు

[ctx: menu]
en: New Individual
te: కొత్త వ్యక్తి

[ctx: menu]
en: New Member
te: కొత్త సభ్యులు

[ctx: menu]
en: New Organization
te: కొత్త సంస్థ

[ctx: menu]
en: Notes
te: గమనికలు

[ctx: menu]
en: Payment Instruments
te: చెల్లింపు పత్రాలు

[ctx: menu]
en: Registration Page
te: నమోదు పుట

[ctx: menu]
en: Relationship Types
te: సంబంధ రకాలు

[ctx: menu]
en: Relationships
te: సంబంధాలు

[ctx: menu]
en: Report
te: నివేదిక

[ctx: menu]
en: Search
te: వెతుకు

[ctx: menu]
en: Subscribe
te: చందాచేరు

[ctx: menu]
en: Sunlight
te: సూర్యకాంతి

[ctx: menu]
en: Tell a Friend
te: ఓ స్నేహితునికిచెప్పండి

[ctx: menu]
en: This should never be seen
te: ఇది ఎప్పుడూ కనబడకూడదు

[ctx: menu]
en: Unsubscribe
te: చందావిరమించు

en: miles
te: మైళ్ళు

en: minutes
te: నిమిషాలు

en: month
te: నెల

en: more
te: మరిన్ని

en: options
te: ఎంపికలు

en: or
te: లేదా

en: seconds
te: క్షణాలు

en: status
te: స్థితి

en: year
te: సంవత్సరం

en: yyyy-mm-dd OR yyyymmdd (1998-12-25 OR 19981225) OR (2008-9-1 OR 20080901)
te: yyyy-mm-dd లేదా yyyymmdd (1998-12-25 లేదా 19981225) లేదా (2008-9-1 OR 20080901)
